Máy Bơm Oxy Cho Bể Cá, Hồ Koi, cá Rồng SUNSUN DY-30A/DY-50A
Bạn đang xem: MÁY BƠM OXY CHO BỂ CÁ HỒ CÁ SUNSUN DY 30A/DY 50A
Ưu điểm của máy bơm SUNSUN DY-30A/DY-50A:
Xem thêm: Máy bơm hồ cá Sunsun
Thông số kỹ thuật:
DY-30A
- Công suất: 16 Watts
- Lưu lượng khí: 30 lít/phút
- Áp suất: 30 kpa
- Nguồn: 220V/50Hz
- Trọng lượng: 1.4 kg
- Kích thước: 151.5×130×76 mm
DY-50A
- Công suất: 25 Watts
- Lưu lượng khí: 50 lít/phút
- Áp suất: 32 kpa
- Nguồn: 220V/50Hz
- Trọng lượng: 1.7 kg
- Kích thước: 159×146×87 mm